ดาวน์โหลดโปรแกรม > โปรแกรมทั่วไป

FileFormat Converters โปรแกรมที่ทำให้ office 2003 อ่านไฟล์ office 2007 ได้

(1/3) > >>

admin:
โปรแกรมที่ทำให้ office 2003 อ่านไฟล์ office 2007 ได้

FileFormat Converters โปรแกรมเสริมสำหรับ Microsoft office 2003 ที่จะช่วยทำให้มันสามารถเปิดอ่าน แก้ไข ไฟล์ของโปรแรกม Microsoft office 2007 รุ่นใหม่ได้ ซึ่งจะเป็นนามสกุลชนิด .docx .xlsx เป็นต้น คราวนี้ถ้าเจอไฟล์ที่ทำมาจาก Microsoft office 2007 ก็คงไมต้องวิ่งหาคอมพ์เครื่องอื่นๆ เพื่อใช้เปิดอ่านอีกแล้วครับ.

ดาวร์โหลด

gameonlinethai:
ขอบคุณครับ

biozero7:
จะลอวฃงโหลดมาใช้ดูครับ

kazama:
ลองแล้ว ใช้ดีมากครับ ขอบคุณครับ

thefool1234:
Thank ฮะเจ๋งมากเลย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป