เว็ปบอร์ดสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดสิงห์บุรี

Please login or register.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากประชาสัมพันธ์หลักสูตรสาธารณสุขศาสตร์มหาบัณฑิต  (อ่าน 4346 ครั้ง)

hisocd

• Newbie
  • *
คิดว่าคงไม่ได้เป็นการมาลงโฆษณานะครับ เพราะ คงมีเพื่อนๆ พี่ๆ ที่สนใจในเรื่องเรียนต่ออยู่  พอดีทาง ม.ปทุมธานี จะมาเปิดสอนป.โท สาธารณสุขศาสตร์มหาบัณฑิต โดยมาเปิดสอนที่จังหวัดลพบุรี ผมคิดว่า สิงห์บุรี อยู่ใกล้ๆกันเลยเอาข่าวมาบอกครับ สถานที่ใช้ในการเรียนการสอน คือ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเมืองลพบุรี (หลัง สสอ.เมือง) เรียนวันอาทิตย์วันเดียว

แล้วสำหรับผู้ที่สนใจจะศึกษาต่อ สามารถเข้าฟังบรรยายรายละเอียดหลักสูตร เนื้อหาโครงสร้างวิชา และ ค่าใช้จ่าย ได้ที่ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเมือง(หลัง สสอ.เมือง) ในวันอาทิตย์ที่ 4 ตุลาคม นี้ เวลา 13.00 น. เป็นต้นไป

yaboy957

• บุคคลทั่วไป
รับทราบครับ

108crap

มาทักทายครับ

123456